(¯`v´¯)๑۩۞۩๑... S2 SắC MàU ♥ CuộC SốnG S2 ๑۩۞۩๑... ( `v´¯)
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

S2[Iu]{lu}S2 >>Nếu*Có*Một*Điều*Ước... Bạn+Sẽ+Dùng+Nó+Để+Làm+Gì<<

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Top posters
navakatuu2825 (189)
Kiếm tiền cùng Satavina thực tế hơn hay game online thực tế hơn ? Bg_com11Kiếm tiền cùng Satavina thực tế hơn hay game online thực tế hơn ? Bg_com12Kiếm tiền cùng Satavina thực tế hơn hay game online thực tế hơn ? Bg_com14 
lovely_0902 (5)
Kiếm tiền cùng Satavina thực tế hơn hay game online thực tế hơn ? Bg_com11Kiếm tiền cùng Satavina thực tế hơn hay game online thực tế hơn ? Bg_com12Kiếm tiền cùng Satavina thực tế hơn hay game online thực tế hơn ? Bg_com14 
nd2774 (3)
Latest topics
» Bất ngờ nek!
Kiếm tiền cùng Satavina thực tế hơn hay game online thực tế hơn ? Mods11by navakatuu2825 Tue May 01, 2012 3:08 pm

» Buồn gì mà buồn
Kiếm tiền cùng Satavina thực tế hơn hay game online thực tế hơn ? Mods11by navakatuu2825 Mon Apr 09, 2012 10:08 pm

» Đánh giá-Xếp loại
Kiếm tiền cùng Satavina thực tế hơn hay game online thực tế hơn ? Mods11by navakatuu2825 Sun Jan 29, 2012 4:13 pm

» Cry Cry -T-ara
Kiếm tiền cùng Satavina thực tế hơn hay game online thực tế hơn ? Mods11by navakatuu2825 Wed Jan 25, 2012 1:57 pm

» Lang thang đêm giao thừa
Kiếm tiền cùng Satavina thực tế hơn hay game online thực tế hơn ? Mods11by navakatuu2825 Mon Jan 23, 2012 8:42 pm

» Các hình ảnh về trại xuân Nhâm Thình 2012
Kiếm tiền cùng Satavina thực tế hơn hay game online thực tế hơn ? Mods11by navakatuu2825 Thu Jan 19, 2012 2:47 pm

» Hội trại xuân Nhâm Thình 2012
Kiếm tiền cùng Satavina thực tế hơn hay game online thực tế hơn ? Mods11by navakatuu2825 Thu Jan 19, 2012 2:37 pm

» Trại xuân 2012
Kiếm tiền cùng Satavina thực tế hơn hay game online thực tế hơn ? Mods11by navakatuu2825 Mon Jan 16, 2012 9:56 pm

» Vòng thi trang phục cho trại xuân.
Kiếm tiền cùng Satavina thực tế hơn hay game online thực tế hơn ? Mods11by navakatuu2825 Sat Jan 14, 2012 9:53 pm

» Clip giới thiệu thành viên 11A1
Kiếm tiền cùng Satavina thực tế hơn hay game online thực tế hơn ? Mods11by navakatuu2825 Tue Jan 10, 2012 6:38 pm

» Lại một lần nhúc nhác
Kiếm tiền cùng Satavina thực tế hơn hay game online thực tế hơn ? Mods11by navakatuu2825 Sat Jan 07, 2012 9:50 pm

» Chia sẻ viewcomment_topic
Kiếm tiền cùng Satavina thực tế hơn hay game online thực tế hơn ? Mods11by navakatuu2825 Wed Jan 04, 2012 8:01 pm

» Kiếm tiền cùng Satavina thực tế hơn hay game online thực tế hơn ?
Kiếm tiền cùng Satavina thực tế hơn hay game online thực tế hơn ? Mods11by navakatuu2825 Wed Jan 04, 2012 6:41 pm

» Beat It Up Scotty
Kiếm tiền cùng Satavina thực tế hơn hay game online thực tế hơn ? Mods11by navakatuu2825 Sun Jan 01, 2012 12:02 pm

» Chào xuân Nhâm Thình 2012
Kiếm tiền cùng Satavina thực tế hơn hay game online thực tế hơn ? Mods11by navakatuu2825 Sun Jan 01, 2012 12:36 am

» Cuối năm 2011
Kiếm tiền cùng Satavina thực tế hơn hay game online thực tế hơn ? Mods11by navakatuu2825 Sat Dec 31, 2011 8:23 pm

» Hướng dẫn đem hình ảnh lên!!
Kiếm tiền cùng Satavina thực tế hơn hay game online thực tế hơn ? Mods11by navakatuu2825 Tue Dec 27, 2011 6:21 pm

» Áo lớp 12A1
Kiếm tiền cùng Satavina thực tế hơn hay game online thực tế hơn ? Mods11by navakatuu2825 Mon Dec 26, 2011 5:50 pm

» Ảnh chuyến đi thực tế
Kiếm tiền cùng Satavina thực tế hơn hay game online thực tế hơn ? Mods11by navakatuu2825 Mon Dec 26, 2011 5:44 pm

» Hình ảnh chuyến đi 24/12
Kiếm tiền cùng Satavina thực tế hơn hay game online thực tế hơn ? Mods11by navakatuu2825 Mon Dec 26, 2011 5:30 pm

Kiếm tiền cùng Satavina thực tế hơn hay game online thực tế hơn ?

Go down 
Tác giảThông điệp
navakatuu2825
Admin
Admin
navakatuu2825

Tài sản
Thú nuôi:
Bộ sưu tập:

Kiếm tiền cùng Satavina thực tế hơn hay game online thực tế hơn ? Empty
Bài gửiTiêu đề: Kiếm tiền cùng Satavina thực tế hơn hay game online thực tế hơn ?   Kiếm tiền cùng Satavina thực tế hơn hay game online thực tế hơn ? Mods11Wed Jan 04, 2012 6:41 pm

Theo tôi Internet là một phát minh vĩ đại nhất của con người. Vậy có thể hiểu cũng là công cụ làm ra nhiều sản phẩm nhất cho con người. Bằng cách này hay cách khác ta hãy cố gắng sử dụng công cụ đó thật có ích nhé......

Thực tế tôi cũng từng là sinh viên và rất mê game online, và Satavina đến với tôi thật tình cờ thông qua một mail của một người đã hướng dẫn tôi tạo tài khoản. Ban đầu tôi không hiểu gì về Satavina là gì cả, tôi đã đọc những bài viết của các bạn đã đăng kí trước, họ nói rất kĩ, đến nay tôi đã hiểu và muốn chia sẻ sự hiểu biết đó cho các bạn mới tham gia.

1. Đầu tiên bạn phải là người thường xuyên truy cập mạng, hay bạn là người rất ham mê Game online. Cũng như chơi Game, Kiếm tiền nhờ Satavina rất thực tế và bổ ích rất nhiều. Bạn đọc nhiều tin quảng cáo mỗi ngày bạn sẽ được nhiều điểm, được nhiều điểm tất nhiên bạn sẽ có nhiều tiền. Cách kiếm tiền như thế nào, bài viết này tôi không đề cập tới, bạn chưa biết hãy đọc bài viết HIỂU VỀ SATAVINA hay KIẾM TIỀN mà bài viết này tôi muốn đề cập tới các bạn, chúng ta không nên dành thời gian quá nhiều cho việc chơi trò chơi, hại mắt, tốn kém tiền của, thời gian, nhất là đối với các bạn là sinh viên, học sinh...

2. Đến với Satavina bạn chỉ cần bỏ ra mỗi ngày 5 đến 7 phút đọc quảng cáo và trả lời phiếu khảo sát ngày hôm đó bạn lại có thêm thu nhập rồi.

3. Nếu bạn là sinh viên hay là người làm việc trong các cơ quan nhà nước, trong lúc rảnh việc bạn có thể đăng nhập vào tài khoản của mình mà không ảnh hưởng tới công việc của mình, mà bạn sẽ rất vui khi điểm số của bạn mỗi ngày một tăng lên, và còn khích lệ bạn cho công việc nữa chứ. Hơn nữa bạn có thể giới thiệu cho bạn bè đồng nghiệp của bạn cùng tham gia, đó là một lợi thế, là cánh tay đắc lực giúp điểm số của bạn tăng lên một cách ngoạn mục vì:
- Mỗi ngày dành nhiêu thời gian đó để xem phim quảng cáo, đọc quảng cáo, tham gia khảo sát, tôi có thể kiếm được từ 20-130 điểm. Cứ 10 điểm = 1 VNĐ. Nếu may mắn, cộng khả năng viết lách được đăng 1 bài trên trang chủ, có thể mang lại cho tôi 1000 điểm. Vậy có thể làm một phép toán đơn giản. Mỗi ngày có thể kiếm được 1003 điểm. Để kiếm được 1 triệu đồng tôi phải làm cho số điểm của mình đạt được 10 triệu điểm.

Tuy nhiên, với hệ thống tính điểm theo cấp số (với mô hình đa cấp), điều đó rất khả thi.

Nếu dưới bạn có 1 người bạn trợ giúp, thời gian bạn bỏ ra sẽ giảm 50%. 2 người sẽ giảm 75%, và 2 người này lại có hai người tuyến dưới nữa trợ giúp...... Thì thời gian để kiếm số tiền như trên còn lại rất nhỏ.

Nếu bạn giới thiệu được khách hàng, đem lại lợi nhuận cho satavina.com thì họ sẵn sàng chi cho bạn những khoảng tiền không nhỏ.

Thì bạn sẽ được hưởng lợi nhuận:
- Nếu bạn xây dựng đến Mức 1, bạn được 3.000đồng/ngày
→ 90.000 đồng/tháng.
- Nếu bạn xây dựng đến Mức 2, bạn được 30.000đồng/ngày
→ 900.000 đồng/tháng.
- Nếu bạn xây dựng đến Mức 3, bạn được 300.000đồng/ngày
→ 9.000.000 đồng/tháng.
- Nếu bạn xây dựng đến Mức 4, bạn được 3.000.000đồng/ngày
→ 90.000.000 đồng/tháng.
- Nếu bạn xây dựng đến Mức 5, bạn được 30.000.000đồng/ngày
→ 900.000.000 đồng/tháng.
BƯỚC 1: HƯỚNG DẪN ĐĂNG KÝ SATAVINA
Trước tiên Bạn nhấn vào link ở dưới để đăng ký (HOẶC COPY DÁN VÀO THANH TÌM KIẾM)
http://satavina.com/Register.aspx?hrYmail=chinhqphh1@gmail.com&hrID=105055
Bạn điền đầy đủ thông tin thật chính xác theo yêu cầu nhé vì mỗi một người chỉ được đăng ký 1 lần duy nhất mà thôi. Do trang http://satavina.com/Register.aspx?hrYmail=navakatuu2825@yahoo.com&hrID=00144050 hoàn toàn bằng tiếng việt nên bạn rât dễ dàng đăng ký.

BƯỚC 2: LÀM SAO ĐỂ KIẾM TIỀN HIỆU QUẢ.
- Bạn hãy giới thiệu cho nhiều người đăng ký tham gia thông qua tài khoản của bạn, đây mới là cách kiếm tiền chủ yếu. Khi đó đường link tài khoản của bạn sẽ là :http://satavina.com/Register.aspx?hrYmail=(ten diachi mail ma ban dang ky) của bạn, bạn có thể tìm thấy đường link của bạn tại mục mời bạn bè tham gia; ví dụ ở đây đường link tài khoản của tôi là http://satavina.com/Register.aspx?hrYmail=navakatuu2825@yahoo.com&hrID=00144050

Bạn giới thiệu được càng nhiều người thì thu nhập của bạn càng cao. Cách kiếm tiền này hoàn toàn hợp pháp vì bạn không lấy của ai cái gì cả.

- Giới thiệu bằng cách nào ? Bạn có thể tự soạn cho mình một bài viết thật hay, hoặc bạn có thể copy bài viết của tôi (nhớ sửa lại những chỗ cần thiết nhé), sau khi hoàn chỉnh bài viết thì bạn gửi lên các diễn đàn (forum) ở trên mạng(chỉ cần ghi diendansinhvien…vv.. lên google bạn sẽ tìm thấy, tốt nhất bạn đăng kí thành viên, 1 phút thôi để có thể post bài), bạn hãy đăng ở nhiều diễn đàn để có hiệu quả nhanh nhất, bạn cũng có thể giới thiệu bằng cách gửi mail cho bạn bè, cac web raovat.com,raovat.net,quangcaoraovat.com,vatgia.com… có thể giới thiệu thành viên nhiều hơn….

(bạn nên giới thiệu đến những thành viên khác ,dễ thôi nhưng bạn sẽ có được thêm điểm từ các thành viên, tất nhiên các thành viên không bi thiệt hại gi cả, chỉ là điểm hoa hồng thôi, các thành viên lại tiếp tục, tiếp tục giới thiêu…)

=>Đó là tất cả những gì bạn cần phải làm, chỉ cần kiên nhẫn và chịu khó một chút là bạn sẽ kiếm được rất nhiều tiền đấy. Ban đầu có thể bạn sẽ thấy không thích lắm vì chưa có nhiều người tham gia, số tiền bạn kiếm còn ít, nhưng đừng vì thế mà nản lòng, hãy cho chương trình này 1 ít thời gian nữa, rồi bạn sẽ thấy khả năng tuyệt vời của nó.

Điều quan trọng nhất là bạn phải kiên trì, tiền không phải tự dưng mà rơi vào túi bạn được, càng giới thiệu được nhiều người thì bạn sẽ càng thấy khả năng tuyệt vời của bạn. Kick vào đây và bắt đầu ngay từ bây giờ!
http://satavina.com/Register.aspx?hrYmail=navakatuu2825@yahoo.com&hrID=00144050

Ai muốn thanks mình thì click vào link để đăng ký tài khoản theo giới thiệu của mình nhé: Hãy ủng hộ mình và cùng phát triển nhé!
http://satavina.com/Register.aspx?hrYmail=navakatuu2825@yahoo.com&hrID=00144050
https://minhut2825.forumvi.net

Kiếm tiền cùng Satavina thực tế hơn hay game online thực tế hơn ?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» "Mọi tiết kiệm, suy cho cùng là tiết kiệm thời gian" - C.Mac
» Con trai cũng nắng mưa
» Tổng hợp kiến thức Vật Lý 10
» Tổng hợp kiến thức Vật Lý 11
» Nguyệt thực là gì